View In English View In English
nhà cung cấp nhựa, tấm nhựa, thanh nhựa, ống nhựa, tấm mica, cửa hàng Liên hệ Liên hệ Địa điểm Địa điểm Giới thiệu Giới thiệu Theo dõi lô hàng Theo dõi lô hàng Đăng ký Đăng ký Đăng nhập Đăng nhập Giỏ hàng xe đẩy
 
  • Các nhà lãnh đạo trong nhựa Sheets, Rods, ống, Profiles, và các thành phần
  • Yêu cầu A Quote

Buffalo, New York (Công viên cây xanh)

TỔNG QUAN về Buffalo, New York (Công viên Orchard)

Công viên cây xanh, NY
Nhựa chuyên nghiệp, Inc.
145 đường giữa quận
Công viên cây xanh , NY 14127
Số tiền miễn phí: 866-896-2790
Fax: 716-686-9310
sales@proplas.com


Giờ: Thứ Hai đến thứ Sáu 8:00 sáng đến 5:00 chiều

Khách hàng Internet - Hỗ trợ khách hàng:
  • Brian Casey (Quản lý dịch vụ khách hàng - Khách hàng Internet) - E-Mail: b.casey@proplas.com
  • Rick Pijanowski (Dịch vụ khách hàng - Khách hàng Internet) - E-Mail: r.pijanowski@proplas.com
  • Alex Buyea (Dịch vụ khách hàng - Khách hàng Internet) - E-Mail: a.buyea@proplas.com
  • Meredith Tilney (Dịch vụ khách hàng - Khách hàng Internet) - E-Mail: m.tilney@proplas.com

    Vật liệu nhựa phổ biến (Tấm nhựa, Thanh, Ống & Phim):
    Delrin, Nylon, Acrylic, Lucite, Acrylite, Plaskolite, Plexiglass, Polycarbonate, PVC, PP, HDPE, UHMW, Teflon Pt Ống polyimide, G-10 / FR4, CE, LE, & Phenolic giấy. Tấm nhựa, que, ống và phim.

    Liên hệ Hỗ trợ & Bán hàng Thương mại:
  • Kristin Giannelli (Đại diện bán hàng bên trong) - E-Mail: k.giannelli@proplas.com
  • Mike Dudek (Đại diện bán hàng bên trong) - E-Mail: m.dudek@proplas.com
  • Aaron Ballagh (Đại diện bán hàng bên trong) - E-Mail: a.ballagh@proplas.com

    Đại diện bán hàng tại hiện trường:
  • Mike Healy (Giám đốc Lãnh thổ New England) - E-Mail: m.ematly@proplas.com
  • Allan Henschel (WNY & So. Giám đốc Lãnh thổ Ontario Canada) - E-Mail: a.henschel@proplas.com
  • Jerrod Mahar (Quản lý lãnh thổ Đông PA, NJ, VA, MD & DE) - E-Mail: j.mahar@proplas.com
  • Sean Hoey (Upstate NY, Giám đốc Lãnh thổ Tây PA) - E-Mail: s.hoey@proplas.com

    Liên hệ quản lý:
  • Mark Casey (VP bán hàng) - E-Mail: m.casey@proplas.com
  • Tom Sullivan (Khu vực kinh doanh khu vực phía Đông) - E-Mail: t.sullivan@proplas.com
  • Eric Snow (Đơn vị kinh doanh WNY Mgr - Phân phối) - E-Mail: e.snow@proplas.com
  • Matt Lee (Đơn vị kinh doanh WNY Mgr - MFG, Chế tạo & Sản xuất) - E-Mail: m.lee@proplas.com
  • Shawn Blair (WNY Inside Sales Mgr) - E-Mail: s.blair@proplas.com

  • Nhựa chuyên nghiệp là nhà cung cấp địa phương của bạn về Tấm nhựa, Thanh nhựa, Ống nhựa & Phim nhựa
  • Giấy chứng nhận ISO 9001: 2015, ISO 14001: 2015, AS9100D
  • TÍNH NĂNG VÀ LỢI ÍCH của Buffalo, New York (Công viên Orchard)


    Nhà cung cấp nhựa tại Buffalo, khu vực NY (Công viên Orchard)
    Find us on Google Find us on Yelp
    (NHÀ HÀNG YORK MỚI) Buffalo, New York (Công viên Orchard)

    Giấy chứng nhận ISO 9001: 2015, ISO 14001: 2015, AS9100D

    Professional Nhựa, Inc. 35.000 SF Kho:
    145 đường giữa quận
    Công viên cây xanh, NY 14127
  • Các địa điểm khác

    Sản phẩm chính:
  • Sản phẩm tấm mica
  • Tấm nhựa
  • Thanh nhựa
  • Ống nhựa
  • Phim nhựa
  • KHÔNG THỂ TÌM GÌ BẠN ĐANG TÌM?
    4.0 5.0 1
    Yêu cầu A Quote
      Các mục trong Bold phải được điền vào.
    Tên công ty:
    Tên:
    Đầu tiên
      Cuối cùng
    Thành phố:
    Quốc gia / Nhà nước:
     Hoa Kỳ
     Canada
     Khác
    Zip / Postal Code: (Yêu cầu nếu Mỹ hoặc Canada)
    E-mail:
    Số điện thoại:
    Tên sản phẩm:
    Câu hỏi hoặc nhận xét:

    Địa điểm chuyên nghiệp Nhựa
    Đề xuất cho bạn