View In English View In English
nhà cung cấp nhựa, tấm nhựa, thanh nhựa, ống nhựa, tấm mica, cửa hàng Liên hệ Liên hệ Địa điểm Địa điểm Giới thiệu Giới thiệu Theo dõi lô hàng Theo dõi lô hàng Đăng ký Đăng ký Đăng nhập Đăng nhập Giỏ hàng xe đẩy (0)
 
  • Các nhà lãnh đạo trong nhựa Sheets, Rods, ống, Profiles, và các thành phần
  • Yêu cầu A Quote

Buffalo, New York (Công viên cây xanh)

Tên sản phẩm:
Câu hỏi hoặc nhận xét:
Tên công ty:
Tên:
Đầu tiên
  Cuối cùng
E-mail:
Số điện thoại:
Thành phố:
Quốc gia / Nhà nước:
 Hoa Kỳ
 Canada
 Khác
Zip / Postal Code: (Đối với Hoa Kỳ hoặc Canada)
Các mục trong Bold phải được điền vào.

TỔNG QUAN về Buffalo, New York (Công viên Orchard)

Công viên Orchard, NY
Professional Plastics, Inc.
145 Đường giữa Quận
Công viên Orchard , NY 14127
Tổng đài miễn phí: 866-896-2790
Fax: 716-686-9310
sales@proplas.com


Giờ làm việc: Thứ Hai đến Thứ Sáu, 8:00 sáng đến 5:00 chiều

Khách hàng Internet - Hỗ trợ khách hàng:
  • Brian Casey (Giám đốc Dịch vụ Khách hàng - Khách hàng Internet) - E-Mail: b.casey@proplas.com
  • Rick Pijanowski (Dịch vụ khách hàng - Khách hàng qua Internet) - E-Mail: r.pijanowski@proplas.com
  • Matt Patridge (Dịch vụ Khách hàng - Khách hàng Internet) - E-Mail: m.patridge@proplas.com
  • Stephanie Lucas (Dịch vụ Khách hàng - Khách hàng Internet) - E-Mail: s.lucas@proplas.com
  • Carly Loffredo (Dịch vụ khách hàng - Khách hàng qua Internet) - E-Mail: c.loffredo@proplas.com
  • Theresa O'Shei (Hợp đồng chính phủ) - E-Mail: t.oshei@proplas.com

    Liên hệ Bán hàng & Hỗ trợ Thương mại:
  • Aaron Ballagh (Đại diện bán hàng nội bộ) - E-Mail: a.ballagh@proplas.com
  • Michael Cruz (Đại diện bán hàng nội bộ) - E-Mail: m.cruz@proplas.com
  • Jack Yanity (Đại diện bán hàng nội bộ) - E-Mail: j.yanity@proplas.com

    Đại diện Bán hàng Hiện trường:
  • Mike Healy (Giám đốc Lãnh thổ New England) - E-Mail: m.healy@proplas.com
  • Sean Hoey (Upstate NY, Giám đốc Lãnh thổ Western PA) - E-Mail: s.hoey@proplas.com
  • Frank Rocca (Đại diện Lãnh thổ Ontario Canada) - E-Mail: f.rocca@proplas.com

    Liên hệ Quản lý:
  • Mark Casey (Tổng thống, Bắc Mỹ) - E-Mail: m.casey@proplas.com
  • Tom Sullivan (Giám đốc Kinh doanh Khu vực Miền Đông) - E-Mail: t.sullivan@proplas.com
  • Eric Snow (Giám đốc Đơn vị Kinh doanh WNY - Phân phối) - E-Mail: e.snow@proplas.com
  • Matt Lee (Giám đốc Sản xuất) - E-Mail: m.lee@proplas.com
  • Shawn Blair (WNY Inside Sales Mgr) - E-Mail: s.blair@proplas.com

  • Nhựa chuyên nghiệp là Nhà cung cấp tại địa phương của Tấm nhựa, Thanh nhựa, Ống nhựa & Màng nhựa
  • Chứng chỉ ISO 9001: 2015, ISO 14001: 2015, AS9100D

    Vật liệu nhựa thường được dự trữ (Tấm nhựa, Thanh, Ống & Phim):
    Delrin, Nylon, Acrylic, Lucite, Acrylite, Plaskolite, Plexiglass, Polycarbonate, PVC, PP, HDPE, UHMW, Teflon PTFE, Turcite, Vespel, Meldin, Torlon, Semitron, PEEK, Ultem, Kynar PVDF, Komatex, Coroplast, Macor, Ống Polyimide, G-10 / FR4, CE, LE, & Giấy Phenolic. Tấm nhựa, que, ống và phim.
  • TÍNH NĂNG VÀ LỢI ÍCH của Buffalo, New York (Công viên Orchard)


    Plastics Supplier in Buffalo, NY area (Orchard Park)
    Find us on Google   Find us on Yelp
    Buffalo, New York (orchard Park)
    (click image to enlarge)

    Chứng chỉ ISO 9001: 2015, ISO 14001: 2015, AS9100D

    Professional Plastics, Inc.
    Nhà kho & Nhà máy 40.000 SF:
    145 Đường giữa Quận
    Công viên Orchard, NY 14127
  • Các địa điểm khác

    Sản phẩm chính:
  • Sản phẩm thủy tinh
  • Tấm nhựa
  • Thanh nhựa
  • Ống nhựa
  • Phim nhựa
  • KHÔNG THỂ TÌM GÌ BẠN ĐANG TÌM?
    4.0 5.0 1

    Địa điểm chuyên nghiệp Nhựa
    Vị trí trong suốt
    Đề xuất cho bạn