View In English View In English
ผู้จัดจำหน่ายพลาสติกแผ่นพลาสติก, แท่งพลาสติกท่อพลาสติก, ลูกแก้ว, ร้านค้า ติดต่อเรา ติดต่อเรา สถานที่ สถานที่ เกี่ยวกับเรา เกี่ยวกับเรา ติดตามการจัดส่ง ติดตามการจัดส่ง สมัครสมาชิก สมัครสมาชิก เข้าสู่ระบบ เข้าสู่ระบบ รถเข็น รถเข็น (0)
 
  • ผู้นำในแผ่นพลาสติก, แท่ง, ท่อ, โปรไฟล์และส่วนประกอบ
  • ขอใบเสนอราคา

บัฟฟาโลนิวยอร์ก (สวนออร์ชาร์ด)

ชื่อสินค้า:
คำถามหรือแสดงความคิดเห็น:
ชื่อ บริษัท:
ชื่อ:
แรก
  ล่าสุด
อีเมล์:
หมายเลขโทรศัพท์:
เมือง:
ประเทศ / รัฐ:
 ประเทศสหรัฐอเมริกา
 แคนาดา
 อื่น ๆ
Zip / รหัสไปรษณีย์: (สำหรับสหรัฐอเมริกาหรือแคนาดา)
ต้องกรอกข้อมูลใน Bold

ภาพรวมของบัฟฟาโลนิวยอร์ก (Orchard Park)

ออร์ชาร์ด พาร์ค นิวยอร์ก
โปรเฟสชั่นแนล พลาสติกส์ อิงค์
145 มิดเคาน์ตี้ไดรฟ์
ออร์ชาร์ด พาร์ค นิวยอร์ก 14127
โทรฟรี: 866-896-2790
โทรสาร: 716-686-9310
sales@proplas.com


เวลาทำการ : จันทร์-ศุกร์ 8.00 - 17.00 น.

ลูกค้าอินเทอร์เน็ต - การสนับสนุนลูกค้า:
  • Brian Casey (ผู้จัดการฝ่ายบริการลูกค้า - ลูกค้าอินเทอร์เน็ต) - อีเมล: b.casey@proplas.com
  • Rick Pijanowski (ฝ่ายบริการลูกค้า - ลูกค้าทางอินเทอร์เน็ต) - อีเมล: r.pijanowski@proplas.com
  • Matt Patridge (ฝ่ายบริการลูกค้า - ลูกค้าอินเทอร์เน็ต) - อีเมล: m.patridge@proplas.com
  • Stephanie Lucas (ฝ่ายบริการลูกค้า - ลูกค้าทางอินเทอร์เน็ต) - อีเมล: s.lucas@proplas.com
  • Carly Loffredo (ฝ่ายบริการลูกค้า - ลูกค้าทางอินเทอร์เน็ต) - อีเมล: c.loffredo@proplas.com
  • Theresa O'Shei (สัญญาของรัฐบาล) - อีเมล: t.oshei@proplas.com

    ติดต่อฝ่ายขายและสนับสนุนเชิงพาณิชย์:
  • Aaron Ballagh (ตัวแทนฝ่ายขายภายใน) - อีเมล: a.ballagh@proplas.com
  • Michael Cruz (ตัวแทนฝ่ายขายภายใน) - อีเมล: m.cruz@proplas.com
  • Anthony DeMarco (ตัวแทนฝ่ายขายภายใน) - อีเมล: a.demarco@proplas.com

    ตัวแทนขายภาคสนาม:
  • Mike Healy (ผู้จัดการเขตนิวอิงแลนด์) - อีเมล: m.healy@proplas.com
  • Sean Hoey (ตอนเหนือของรัฐนิวยอร์ก, Western PA Territory Manager) - อีเมล: s.hoey@proplas.com
  • Frank Rocca (ตัวแทนเขตแคนาดาออนแทรีโอ) - อีเมล: f.rocca@proplas.com

    ติดต่อฝ่ายบริหาร:
  • มาร์ค เคซีย์ (ประธานาธิบดี อเมริกาเหนือ) - อีเมล: m.casey@proplas.com
  • Tom Sullivan (ผู้จัดการธุรกิจภาคตะวันออก) - อีเมล: t.sullivan@proplas.com
  • Eric Snow (ผู้จัดการหน่วยธุรกิจ WNY - การจัดจำหน่าย) - อีเมล: e.snow@proplas.com
  • Matt Lee (ผู้อำนวยการฝ่ายผลิต) - E-Mail: m.lee@proplas.com
  • Shawn Blair (ผู้จัดการฝ่ายขายภายในของ WNY) - อีเมล: s.blair@proplas.com

  • Professional Plastics เป็นผู้จัดจำหน่ายแผ่นพลาสติก แท่งพลาสติก ท่อพลาสติก และฟิล์มพลาสติกในพื้นที่ของคุณ
  • ISO 9001:2015, ISO 14001:2015, ใบรับรอง AS9100D

    วัสดุพลาสติกในสต็อกทั่วไป (แผ่นพลาสติก แท่ง ท่อ และฟิล์ม):
    Delrin, ไนลอน, อะคริลิค, Lucite, Acrylite, Plaskolite, Plexiglass, โพลีคาร์บอเนต, PVC, PP, HDPE, UHMW, Teflon PTFE, Turcite, Vespel, Meldin, Torlon, Semitron, PEEK, Ultem, Kynar PVDF, Komatex, Coroplast, Macor, Polyimide Tubing, G-10/FR4, CE, LE และกระดาษฟีนอล แผ่นพลาสติก แท่ง ท่อ และฟิล์ม
  • คุณสมบัติและประโยชน์ของควายนิวยอร์ก (Orchard Park)


    ผู้ผลิตพลาสติกใน Buffalo, NY area (Orchard Park)
    Find us on Google Find us on Yelp
    (คลังสินค้านิวยอร์ก) บัฟฟาโลนิวยอร์ก (สวนออร์ชาร์ด)
    (click image to enlarge)

    ISO 9001: 2015, ISO 14001: 2015, ใบรับรอง AS9100D

    Professional Plastics, Inc.
    40,000 SF คลังสินค้าและโรงงาน:
    145 Mid County Drive
    Orchard Park, นิวยอร์ก 14127
  • สถานที่อื่น ๆ

    ผลิตภัณฑ์หลัก:
  • ผลิตภัณฑ์ลูกแก้ว
  • แผ่นพลาสติก
  • แท่งพลาสติก
  • ท่อพลาสติก
  • ฟิล์มพลาสติก
  • ไม่พบสิ่งที่คุณกำลังมองหา?
    4.0 5.0 1

    พลาสติกมืออาชีพสถานที่
    แนะนำสำหรับคุณ