View In English View In English
ผู้จัดจำหน่ายพลาสติกแผ่นพลาสติก, แท่งพลาสติกท่อพลาสติก, ลูกแก้ว, ร้านค้า ติดต่อเรา ติดต่อเรา สถานที่ สถานที่ เกี่ยวกับเรา เกี่ยวกับเรา ติดตามการจัดส่ง ติดตามการจัดส่ง สมัครสมาชิก สมัครสมาชิก เข้าสู่ระบบ เข้าสู่ระบบ รถเข็น รถเข็น
 
  • ผู้นำในแผ่นพลาสติก, แท่ง, ท่อ, โปรไฟล์และส่วนประกอบ
  • ขอใบเสนอราคา

บัฟฟาโลนิวยอร์ก (สวนออร์ชาร์ด)

ภาพรวมของบัฟฟาโลนิวยอร์ก (Orchard Park)

Orchard Park, NY
พลาสติกมืออาชีพ inc
145 Mid County Drive
Orchard Park , NY 14127
โทรฟรี: 866-896-2790
แฟกซ์: 716-686-9310
sales@proplas.com


เวลา: วันจันทร์ถึงวันศุกร์ 8:00 น. ถึง 17:00 น

ลูกค้าอินเทอร์เน็ต - ฝ่ายบริการลูกค้า:
  • Brian Casey (ผู้จัดการฝ่ายบริการลูกค้า - ลูกค้าอินเทอร์เน็ต) - อีเมล: b.casey@proplas.com
  • Rick Pijanowski (ฝ่ายบริการลูกค้า - ลูกค้าอินเทอร์เน็ต) - อีเมล: r.pijanowski@proplas.com
  • Alex Buyea (ฝ่ายบริการลูกค้า - ลูกค้าอินเทอร์เน็ต) - อีเมล: a.buyea@proplas.com
  • Meredith Tilney (ฝ่ายบริการลูกค้า - ลูกค้าอินเทอร์เน็ต) - อีเมล: m.tilney@proplas.com

    วัสดุพลาสติกที่เก็บไว้ทั่วไป (แผ่นพลาสติก, แท่ง, ท่อและฟิล์ม):
    Delrin, ไนลอน, อะคริลิค, Lucite, อะคริไลต์, พลาสโคไลต์, ลูกแก้ว, โพลีคาร์บอเนต, PVC, PP, HDPE, UHMW, เทฟลอน PTFE, Turcite, Vespel, Meldin, Torlon, Semitron, PEEK, Ultem, Kynar PVDF ท่อ Polyimide, G-10 / FR4, CE, LE และกระดาษฟีนอลิก แผ่นพลาสติก, แท่ง, ท่อและฟิล์ม

    ฝ่ายขายและฝ่ายสนับสนุนการค้า:
  • Kristin Giannelli (ตัวแทนฝ่ายขายภายใน) - อีเมล: k.giannelli@proplas.com
  • Mike Dudek (ตัวแทนฝ่ายขายภายใน) - อีเมล: m.dudek@proplas.com
  • Aaron Ballagh (ตัวแทนฝ่ายขายภายใน) - อีเมล: a.ballagh@proplas.com

    พนักงานขายภาคสนาม:
  • Mike Healy (ผู้จัดการดินแดนนิวอิงแลนด์) - อีเมล: m.healy@proplas.com
  • Allan Henschel (WNY & So. Ontario Canada Territory Manager) - อีเมล: a.henschel@proplas.com
  • Jerrod Mahar (ผู้จัดการภาคตะวันออก, นิวเจอร์ซีย์, เวอร์จิเนีย, MD และ DE) - อีเมล: j.mahar@proplas.com
  • Sean Hoey (อัพสเตทนิวยอร์กผู้จัดการเขตพื้นที่ภาคตะวันตกของ PA) - อีเมล: s.hoey@proplas.com

    ผู้ติดต่อการจัดการ:
  • Mark Casey (รองประธานฝ่ายขาย) - อีเมล: m.casey@proplas.com
  • Tom Sullivan ( ผู้จัดการ ภาคธุรกิจตะวันออก) - E-Mail: t.sullivan@proplas.com
  • Eric Snow (WNY หน่วยธุรกิจ Mgr - การกระจาย) - อีเมล: e.snow@proplas.com
  • Matt Lee (หน่วยธุรกิจ WNY Mgr - MFG, การผลิตและการผลิต) - E-Mail: m.lee@proplas.com
  • Shawn Blair (WNY Inside Sales Mgr) - อีเมล: s.blair@proplas.com

  • พลาสติกมืออาชีพเป็นผู้จัดจำหน่ายในท้องถิ่นของคุณของแผ่นพลาสติก, แท่งพลาสติก, ท่อพลาสติกและฟิล์มพลาสติก
  • ISO 9001: 2015, ISO 14001: 2015, AS9100D ใบรับรอง
  • คุณสมบัติและประโยชน์ของควายนิวยอร์ก (Orchard Park)


    ผู้ผลิตพลาสติกใน Buffalo, NY area (Orchard Park)
    Find us on Google Find us on Yelp
    (คลังสินค้านิวยอร์ก) บัฟฟาโลนิวยอร์ก (สวนออร์ชาร์ด)
    ไม่พบสิ่งที่คุณกำลังมองหา?
    4.0 5.0 1
    ขอใบเสนอราคา
      ต้องกรอกข้อมูลใน Bold
    ชื่อ บริษัท:
    ชื่อ:
    แรก
      ล่าสุด
    เมือง:
    ประเทศ / รัฐ:
     ประเทศสหรัฐอเมริกา
     แคนาดา
     อื่น ๆ
    Zip / รหัสไปรษณีย์: (จำเป็นต้องใช้ถ้าสหรัฐอเมริกาหรือแคนาดา)
    อีเมล์:
    หมายเลขโทรศัพท์:
    ชื่อสินค้า:
    คำถามหรือแสดงความคิดเห็น:

    พลาสติกมืออาชีพสถานที่
    แนะนำสำหรับคุณ