ผู้จัดจำหน่ายพลาสติกแผ่นพลาสติก, แท่งพลาสติกท่อพลาสติก, ลูกแก้ว, ร้านค้า
อุตสาหกรรม Spotlight
แผ่นโลหะปั๊มขึ้นรูป, เชื่อมและ Fab (3469-MS)
การตีขึ้นรูปโลหะแผ่น
อุตสาหกรรมผลิตภัณฑ์แปรรูปโลหะแปรรูปเป็นโลหะกลางหรือผลิตภัณฑ์ขั้นสุดท้ายอื่น ๆ นอกเหนือจากเครื่องจักรคอมพิวเตอร์และอุปกรณ์อิเล็กทรอนิกส์และเฟอร์นิเจอร์โลหะหรือบำบัดโลหะและผลิตภัณฑ์ที่ทำด้วยโลหะซึ่งผลิตขึ้นที่อื่น กระบวนการโลหะประดิษฐ์ที่สำคัญคือการปลอม, ปั๊ม, ...
  • View In English
  • ผู้นำในแผ่นพลาสติก, แท่ง, ท่อ, โปรไฟล์และส่วนประกอบ
  • ขอใบเสนอราคา

ผลการค้นหา

Coroplast is a high-quality polypropylene twinwall profile sheet formulated for use in the screen printing, display, and packaging markets.
ค้นหา:  
(กลับ: 4 ผล)
รายการต่อหน้า:   หน้า:  1

  • Coroplast® - ร่องแผ่นโพรพิลีน
      Coroplast เป็นที่มีคุณภาพสูงโพรพิลีน twinwall แผ่นรายละเอียดสูตรสำหรับใช้ในการพิมพ์หน้าจอแสดงผลและตลาดบรรจุภัณฑ์ Coroplast ใช้เรซินลิเมอร์เพื่อเพิ่มผลกระทบและประสิทธิภาพการทำงานที่อุณหภูมิต่ำ แผ่น Coroplast รักษาความสามารถในการเกร็งไม่ จำกัด จำนวนครั้งโดยไม่ทำลาย มันเป็นปฏิกิริยาทางเคมีกับปัจจัย NIL ค่า pH และน้ำมันมากที่สุด, ตัวทำละลายและน้ำไม่มีผล ทำงานได้ดีภายใต้สภาพอากาศที่เลวร้ายหรือเมื่อสัมผัสกับสารเคมีที่รุนแรง Coroplast ทำงานได้ดีภายใต้สภาพอากาศที่เลวร้ายหรือเมื่อสัมผัสกับสารเคมีที่รุนแรง
    • หมายเหตุ: แผ่น 48" x 96" ไม่สามารถส่งผ่านทางยูพีเอส
    • การจัดส่งสินค้าของแผ่นมีขนาดใหญ่กว่า 24" x 48" มีราคาแพง
    • มักจะใช้แผ่นที่เล็กที่สุดที่คุณสามารถใช้เพื่อประหยัดค่าขนส่ง
    • แผ่นตัดไปขนาดที่กำหนดเองตามคำขอ

    ข้อมูลเพิ่มเติม ...
  • Plast-กุดมีดสำหรับตัด Coroplast
      Plast-กุดมีดสำหรับตัด Coroplast สามารถใช้ได้จากพลาสติกมืออาชีพ เครื่องมือนี้เหมาะสำหรับการตัดแผ่นสำหรับใช้เป็นสัญญาณกล่อง, ถังและผลิตภัณฑ์ที่กำหนดเองอื่น ๆ ต้องมีสำหรับการใด ๆ ของผู้ใช้ Coroplast

    ข้อมูลเพิ่มเติม ...
  • สวนสาธารณะนิวยอร์ก
      Orchard Park, NY
      Professional Plastics, Inc.
      145 Mid County Drive
      Orchard Park , NY 14127
      โทรฟรี: 866-896-2790
      โทรสาร: 716-686-9310
      sales@proplas.com



    • เวลาทำการ: วันจันทร์ถึงวันศุกร์ 8:00 น. ถึง 17:00 น

      ลูกค้าทางอินเทอร์เน็ต - ฝ่ายบริการลูกค้า:
    • Brian Casey (ผู้จัดการฝ่ายบริการลูกค้า - ลูกค้าทางอินเทอร์เน็ต) - E-Mail: b.casey@proplas.com
    • Rick Pijanowski (ฝ่ายบริการลูกค้า - ลูกค้าทางอินเทอร์เน็ต) - E-Mail: r.pijanowski@proplas.com
    • Alex Buyea (ฝ่ายบริการลูกค้า - ลูกค้าทางอินเทอร์เน็ต) - E-Mail: a.buyea@proplas.com
    • Meredith Tilney (ฝ่ายบริการลูกค้า - ลูกค้าทางอินเทอร์เน็ต) - E-Mail: m.tilney@proplas.com

      วัสดุที่มีจำหน่ายทั่วไป: Delrin, ไนลอน, Acrylic, Lucite, Acrylite, Plaskolite, Plexiglass, Polycarbonate, PVC, PP, HDPE, UHMW, เทฟลอน PTFE, Turcite, Vespel, Meldin, Torlon, Semitron, PEEK, Ultem, Kynar PVDF, Komatex, Coroplast, Macor, Polyimide Tubing, G-10 / FR4, CE, LE และกระดาษฟีนอล แผ่นพลาสติก, แท่ง, ท่อและภาพยนตร์

      ติดต่อฝ่ายขายและฝ่ายสนับสนุนเชิงพาณิชย์:
    • Kristin Giannelli (ตัวแทนฝ่ายขายภายใน) - E-Mail: k.giannelli@proplas.com
    • Mike Dudek (ตัวแทนฝ่ายขายภายใน) - E-Mail: m.dudek@proplas.com
    • Aaron Ballagh (ตัวแทนฝ่ายขายภายใน) - E-Mail: a.ballagh@proplas.com

      ตัวแทนฝ่ายขายภาคสนาม:
    • ไมค์ฮีลีย์ (นิวอิงแลนด์ Territory Manager) - E-Mail: m.healy@proplas.com
    • Allan Henschel (WNY & So Ontario ผู้จัดการเขตแคนาดา) - E-Mail: a.henschel@proplas.com
    • Jerrod Mahar (Eastern PA, NJ, VA, MD และ DE Territory Manager) - E-Mail: j.mahar@proplas.com
    • Sean Hoey (Upstate NY, Western Western Territory Manager) - E-Mail: s.hoey@proplas.com

      ติดต่อผู้บริหาร:
    • Mark Casey (รองประธานฝ่ายขาย) - E-Mail: m.casey@proplas.com
    • ทอมซัลลิแวน (ผู้บริหารธุรกิจภาคตะวันออก) - อีเมล: t.sullivan@proplas.com
    • Eric Snow (ผู้บริหารหน่วยธุรกิจ WNY - การจัดจำหน่าย) - E-Mail: e.snow@proplas.com
    • แมตลี (WNY หน่วยธุรกิจ - MFG, ผลิตและการผลิต) - E-Mail: m.lee@proplas.com
    • Shawn Blair (WNY Inside Sales Mgr) - E-Mail: s.blair@proplas.com

    • พลาสติกระดับมืออาชีพเป็นผู้จัดหาแผ่นพลาสติกแผ่นพลาสติกแผ่นพลาสติกแท่นวางพลาสติกและฟิล์มพลาสติก

    ข้อมูลเพิ่มเติม ...
  • ขั้นตอนที่Stake®หลาป้าย
      เดิมพันขั้นตอนสำหรับลานป้าย - - StepStake®ที่ไม่ซ้ำกันออกแบบการจดสิทธิบัตรสำหรับการโพสต์อย่างรวดเร็วของการเมืองอสังหาริมทรัพย์และสัญญาณกลางแจ้งอื่น ๆ
    • น้ำหนักเบาออกแบบเหล็กกันสนิม
    • ที่มีประโยชน์, ขั้นตอนการติดตั้งอย่างรวดเร็วดันเท้า
    • แทรกลงด้านล่างของคณะกรรมการการเข้าสู่ระบบ
      # SS-1, 2-Wire, 10 "x 30" - แนะนำสำหรับสัญญาณลูกฟูกถึง 24 "x 18" สัดส่วนการถือหุ้นที่สองสามารถแทรกที่มุมขวาเพื่อเข้าสู่ระบบสำหรับความแข็งแกร่งมากขึ้น - นี่คือรูปแบบที่นิยมมากที่สุด
    • ขาย 50 ต่อกรณี - กรณีเต็มเท่านั้น

    ข้อมูลเพิ่มเติม ...


รายการต่อหน้า:   หน้า:  1
มียอดขายสูงสุด
พลาสติกมืออาชีพสถานที่
มียอดขายสูงสุด